www.nbs.go.tz ajira fomu ya maombi 2022

27

www.nbs.go.tz ajira fomu ya maombi, www.nbs.go.tz ajira form. May 05, 2022, Government of the United Republic of Tanzania officially announced the start of receiving applications for temporary clerks and clerks supervisors of the Population and Housing Census to be held on August 23, 2022 through the Electronic Application System.( www.nbs.go.tz ajira)

www.nbs.go.tz ajira form

www.nbs.go.tz ajira fomu ya maombi
www.nbs.go.tz ajira fomu ya maombi

The Application is progressing well for the whole country and up to May 9, 2022 at seven afternoon, we have received a total of 119,468 applicants. Of the 119,468 applicants, 46,159 applicants are employees from the public and private sector; 14,393 applicants are self-employed and applicants 58,916 are unemployed.

Mode Of Application

A Tanzanian with qualifications should submit his / her application through online via www.pmo.go.tz; www.tamisemi.go.tz or www.nbs.go.tz for Tanzania Mainland job applicants and www.ompr.go.tz; https://www.tamisemim.go.tz or www.ocgs.go.tz for Tanzanian job applicants Zanzibar. Applicants are advised to follow all instructions provided in these sites related to these jobs. These job applications are free of charge.

Frequently Asked Questions

Contacts

 

www.nbs.go.tz ajira fomu ya maombi

The application should be submitted by filling out an online form when completed complete, and by following the instructions as he fills the stage for step, the job applicant will reach a point that requires him to download Census Form No.1 of a job application that after downloading will need to be printed and completed parts of trustees, local / shehia / village government leader, as well as signed by the applicant. After completing the filling in those areas
the applicant will be required to scan it in PDF format and return it online anytime within the given days, and upload it online and complete job application process.

Important: A copy or copy of the completed form should be sent to the office of the County / Sheha / Street / Village Executive Officer is required to work applicant for reference at the time of analysis.

CLICK HERE TO FILL FORM

27 Comments
  1. Avatar Of Fatuma Jumaa
    Fatuma jumaa says

    Naitaji password yangu yaani nywila sijapata,Ili nitume form namba 1.

  2. Avatar Of Muhammed Yusuph Chamoto
    Muhammed Yusuph Chamoto says

    Nahtaji nywila sijapata ado

  3. Avatar Of Sophia Rehani
    Sophia Rehani says

    Nahatiji nyilwa yangu ili niweze kukamilixha

  4. Avatar Of Simon Sichela
    Simon sichela says

    Naombeni munitumie hiyo user name na password maana toka nimetuma hiyo fom iliyojazwa sijarudishiwa form wanayotakiwa kusaini wadhamini. Naombeni sana nitumieni siku zinakwisha hivyo.

    1. Avatar Of Asha Nassoro Lowinamoyo
      Asha nassoro lowinamoyo says

      Naombeni mnitumie password niweze kuingia kwenye akaunt kwani sijapata hadi sasa

  5. Avatar Of Flora Sadock
    Flora sadock says

    Jaman nimejaA fomu akin kuipakua oil isainiwe na wadhamin inagoma

    1. Avatar Of Abubakar
      Abubakar says

      Hata mm pia nmeshajaza ila cjapata form ili isainiwe na wadhamin jamani

      1. Avatar Of Asha Nassoro Liwinamoyo
        Asha nassoro liwinamoyo says

        Naombeni password maana sijapata adi leo nashindwa kuingia kwenye akaunti yangu, na pia mbona fomu nilivyo print picha unakuwa jaipo?

  6. Avatar Of Flora Sadock
    Flora sadock says

    Nimaejaza fomu tayar akin kuipakua ili isainiwe na wadhamin inagoma nahitaj msaada kwA hilo

    1. Avatar Of Asha Nassoro Liwinamoyo
      Asha nassoro liwinamoyo says

      Naombeni password maana sijapata adi leo nashindwa kuingia kwenye akaunti yangu, na pia mbona fomu nilivyo print picha unakuwa jaipo?

  7. Avatar Of Yusuph Samwel Lugendo
    Yusuph Samwel Lugendo says

    Nashukuru sana me nshatuma kila kitu,nasbiria majibu,coz yote Mungu ndo anapanga

  8. Avatar Of Kesbery Ntofu
    Kesbery Ntofu says

    Nimefanikisha kutuma taarifa, japo kuwa kunachangamoto ambazo ni hali yakawaida kwa mifumo ya kimtandao, asanteni sana kwa wepesi usikivu na utekelezaji wenu.

    1. Avatar Of Felix Rusana
      Felix rusana says

      Wewe uliwasiliana nao kupitia namba gani?

  9. Avatar Of Pappy
    Pappy says

    Naomba mnitumie hiyo username na hzo mywila sijazipata na fomu nimeshajaza

  10. Avatar Of Pappy
    Pappy says

    Naomba mnitumie hiyo username na hzo nywila nimeshajaza fomu tayar

  11. Avatar Of Asha Nassoro Liwinamoyo
    Asha nassoro liwinamoyo says

    Naombeni password maana sijapata adi leo nashindwa kuingia kwenye akaunti yangu, na pia mbona fomu nilivyo print picha unakuwa jaipo?

  12. Avatar Of Fadhil
    Fadhil says

    Jaman naombeni msaada nmejaza email yangu na yawadhamin lakin zinaandika invalid…sa cjui shida nn

    1. Avatar Of Rosadertha Laulian
      Rosadertha Laulian says

      Na mimi hivyo hivyo jamaniiii

  13. Avatar Of Muwadhi Musa Ali
    muwadhi musa ali says

    nimejaza kila kitu but naambiwa namba yangu ya form four imetumika s o naomba msaada jaman allymuwadh001@gmail.com

  14. Avatar Of Felix Rusana
    Felix rusana says

    Naombeni msaada, mimi nimepewa password Ila Kila nikiiweka naambiwa ni wrong na nimeshaomba msaada kwakutumia email Ila sijibiwa na ukiwapigia simu hawapokei mpaka inakata na ulipiga iyo iyo namba unakuta wameshakublock, Sasa nashindwa kuelewa Kama izo kazi nafasi zimejaa nibola tuambiwe kuliko kujaza form alafu tunaomba msaada hatusikilizwi na mda ndo ivyo unaelekea kuisha

  15. Avatar Of Mshindo Eliutha Kalinga
    MSHINDO ELIUTHA KALINGA says

    Naombeni kipengele Cha kupakia kwenye account yangu maana badala ya kupakia fomu iliyosainiwa Mimi nikaihuwisha , ndipo kipengele Cha kupakia fomu iliyosainiwa kikatoweka, lakin nikiangalia kwenye viambatanisho naiona fomu NA. 1 ILIYOSAINIWA, Sasa cjui Kama Kwa utaratibu huo fomu yangu itakuwa imepokelewa? Naombeni msaada Kwa Hilo jamani.

  16. Avatar Of Mshindo Eliutha Kalinga
    MSHINDO ELIUTHA KALINGA says

    Naombeni kipengele Cha kupakia kwenye account yangu maana badala ya kupakia fomu iliyosainiwa Mimi nikaihuwisha , ndipo kipengele Cha kupakia fomu iliyosainiwa kikatoweka, lakin nikiangalia kwenye viambatanisho naiona fomu NA. 1 ILIYOSAINIWA, Sasa cjui Kama Kwa utaratibu huo fomu yangu itakuwa imepokelewa? Naombeni msaada Kwa Hilo jamani.

  17. Avatar Of Sharifa Salum
    Sharifa salum says

    Naombeni mnitumie password kwenye email yangu maana nashindwa kuingia kwenye akaunti yangu Kila nikiwapigia namba hazipatikani na nyingine zinatumika

  18. Avatar Of Edward A Kabuje
    Edward A kabuje says

    Nilijaza form tangu tarehe 9 na nkapata hata Ile ya kuwasainisha viongoz lakin sikupata password Hadi leo na nimeumia namba zinazopita hapo kwenye mfumo hata hakuna nilichoambulia. ila Jana niliambiwa niwatumiw namba niliyoutumia kujaza form nikafanya hivyo lakin Mpaka sasa sijapata message yoyote yenye password.

    1. Avatar Of Admin
      admin says

      Tumia namba zao watumie Messeji WhatsApp watakusaidia. watumie sms whatsapp

  19. Avatar Of Shafii
    Shafii says

    Naomba namba zao

    1. Avatar Of Shafii
      Shafii says

      Mbona mtandao unasumbua. Nahitaji kupakia fomu

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More